บริษัท เพชรประเสริฐ จำกัด : Phetprasert Co.,Ltd.
[x] ปิดหน้าต่างนี้
Powered by บริษัท เพชรประเสริฐ จำกัด Phetprasert Co.,Ltd.
 
  Untitled Document

สาย 878 แม่สอด - สวนผึ้ง

Mae Sot - Suan Phueng

แม่สอด

 

สวนผึ้ง

Mae Sot

Suan Phueng

ออกจาก

 

เวลา

From

 

Dept. Time

สถานีขนส่งแม่สอด

Mae Sot Bus Terminal

20:00

ตาก

Tak

22:00

วังเจ้า

Wang Chao

22:30

กำแพงเพชร

Kamphaeng Phet

23:00

คลองขลุง

Khlong Khlung

23:30

สลกบาตร

Salok Bat

0:00

นครสวรรค์

Nakhon Sawan

1:00

สิงห์บุรี

Sing Buri

2:35

มหาชัย

Mahachai

5:00

สมุทรสงคราม

Samut Songkhram

5:30

ราชบุรี

Ratchaburi

6:20

สวนผึ้ง

Suan Phueng

7:30