ѷ ྪû԰ ӡѴ : Phetprasert Co.,Ltd.
[x] Դ˹ҵҧ
Powered by ѷ ྪû԰ ӡѴ Phetprasert Co.,Ltd.
 
Username :   Password :     ѤҪԡ | ʼҹ 
  Untitled Document

สาย 829

แม่สอด - พิษณุโลก - ขอนแก่น - มุกดาหาร

Mae Sot - Phitsanulok - Khon Kaen - Mukdahan

แม่สอด

มุกดาหาร

* จุดลงรถเท่านั้น

Mae Sot

Mukdahan

** จองผ่าน Call Center

ออกจาก

เวลาออก

เวลาออก

เวลาออก

From

Dept. Time

Dept. Time

Dept. Time

สถานีขนส่งแม่สอด

17:15 น.

18:30 น.

Mae Sot Bus Terminal

 

 

 

เพชรทัวร์แม่สอด

17:15 น.

18:30 น.

Mae Sot Office

 

 

 

ตาก

19:10 น.

20:25 น.

Tak

 

 

 

ลานหอย

19:55 น.

21:10 น.

Lan Hoi

 

 

 

สุโขทัย

20:25 น.

21:40 น.

Sukhothai

 

 

 

พิษณุโลก(บขส1)

21:00 น.

Phitsanulok Bus Terminal 1

 

 

 

พิษณุโลก

21:15 น.

21:25 น.

22:40 น.

Phitsanulok

 

 

 

ทรัพย์ไพรวัลย์*

21:45 น.

22:25 น.

23:40 น.

Sap Phrai Wan

 

 

 

หล่มสัก

23:15 น.

0:15 น.

0:45 น.

Lom Sak

 

 

 

สถานีขนส่งหล่มสัก

23:30 น.

0:35 น.

1:00 น.

Lom Sak Bus Terminal

 

 

 

ชุมแพ

0:45 น.

2:15 น.

3:10 น.

Chum Phae

 

 

 

ขอนแก่น

2:00 น.

3:30 น.

4:25 น.

Khon Kaen Bus Terminal

 

 

 

เชียงยืน**

3:30 น.

5:10 น.

Chiang Yuen

 

 

 

กาฬสินธุ์

3:45 น.

5:55 น.

Kalasin

 

 

 

สมเด็จ

3:30 น.

6:25 น.

Somdet

 

 

 

ห้วยผึ้ง

4:45 น.

6:40 น.

Lan Hoi

 

 

 

กุฉินารายณ์

5:00 น.

7:10 น.

Kuchinarai

 

 

 

หนองสูง

5:30 น.

7:40 น.

Nong Sung

 

 

 

คำชะอี

5:45 น.

7:55 น.

Khamcha-I

 

 

 

สถานีขนส่งมุกดาหาร

6:15 น.

8:25 น.

Mukdahan