ѷ ྪû԰ ӡѴ : Phetprasert Co.,Ltd.
[x] Դ˹ҵҧ
Powered by ѷ ྪû԰ ӡѴ Phetprasert Co.,Ltd.
 
Username :   Password :     ѤҪԡ | ʼҹ 
  Untitled Document
สาย 638 (ช่วงตัด) พิษณุโลก - ระยอง - ตราด
Phitsanulok - Rayong - Trat
พิษณุโลก
ตราด
Phitsanulok
Trat
ออกจาก
เวลา
From
Dept. Time
พิษณุโลก บขส 2   21:30 น.
Phitsanulok Bus Terminal 2    
ม.นเรศวร   21:45 น.
Naresuan University    
วชิรบารมี   22:15 น.
Wachirabarami    
สถานีขนส่งนครสวรรค์   23:30 น.
Nakhon Sawan    
แยกอยุธยา   1:30 น.
Ayutthaya    
นวนคร   2:00 น.
Nava Nakhon    
รังสิต   2:15 น.
Rangsit    
รามอินทรา   2:30 น.
Ram In Thra    
ฉะเชิงเทรา   3:30 น.
Chachoengsao    
บขส.ชลบุรี   4:00 น.
Chonburi Bus Terminal    
ชลบุรี   4:15 น.
Chonburi    
แหลมฉบัง   4:45 น.
Laemchabang    
พัทยา   5:15 น.
Pattaya    
บ้านฉาง   5:45 น.
Ban Chang    
มาบตาพุด   5:55 น.
Maptaphut    
สถานีขนส่ง(ใหม่) ระยอง   6:05 น.
Rayong Bus Terminal    
เพชรทัวร์ระยอง   6:15 น.
Rayong Office    
แกลง (สามย่าน)   6:55 น.
Klaeng    
นายายอาม   7:10 น.
Na Yai Am    
หนองคล้า   7:20 น.
Nong Khla    
สถานีขนส่งจันทบุรี   8:00 น.
Chanthaburi    
ขลุง   8:30 น.
Khlung    
แสนตุ้ง   9:00 น.
Saen Tung    
สถานีขนส่งตราด   9:30 น.