ѷ ྪû԰ ӡѴ : Phetprasert Co.,Ltd.
[x] Դ˹ҵҧ
Powered by ѷ ྪû԰ ӡѴ Phetprasert Co.,Ltd.
 
Username :   Password :     ѤҪԡ | ʼҹ 
  Untitled Document

สาย 638 แม่สอด - ระยอง - ตราด

Mae Sot - Rayong - Trat

แม่สอด

ตราด

Mae Sot

Trat

ออกจาก

เวลาออก

เวลาออก

เวลาออก

From

Dept. Time

Dept. Time

Dept. Time

สถานีขนส่งแม่สอด

17:30 น.

19:30 น.

20:30 น.

Mae Sot Bus Terminal

 

 

 

ตาก

19:15 น.

21:15 น.

22:15 น.

Tak

 

 

 

วังเจ้า

19:50 น.

21:50 น.

22:50 น.

Wang Chao

 

 

 

กำแพงเพชร

20:25 น.

22:25 น.

23:25 น.

Kamphaeng Phet

 

 

 

คลองขลุง

21:00 น.

23:00 น.

0:00 น.

Khlong Khlung

 

 

 

ร้านอาหาร สลกบาตร

21:30 น.

23:30 น.

0:30 น.

Salok Bat

 

 

 

นครสวรรค์

22:30 น.

0:30 น.

1:30 น.

Nakhon Sawan

 

 

 

นวนคร

1:00 น.

3:00 น.

4:00 น.

Nava Nakhon

 

 

 

รังสิต

1:15 น.

3:15 น.

4:15 น.

Rangsit

 

 

 

รามอินทรา

1:30 น.

3:30 น.

4:30 น.

Ram In Thra

 

 

 

ฉะเชิงเทรา

5:30 น.

Chachoengsao

 

 

 

สถานีขนส่ง ชลบุรี

2:30 น.

5:00 น.

6:00 น.

Chonburi Bus Terminal

 

 

 

ชลบุรี

2:45 น.

5:15 น.

6:15 น.

Chon Buri

 

 

 

แหลมฉบัง

3:25 น.

5:55 น.

6:55 น.

Laem Chabang

 

 

 

พัทยา

3:45 น.

6:15 น.

7:15 น.

Pattaya

 

 

 

บ้านฉาง

4:15 น.

6:45 น.

7:45 น.

Ban Chang

 

 

 

มาบตาพุด

4:25 น.

6:55 น.

7:55 น.

Maptaphut

 

 

 

สถานีขนส่ง (ใหม่) ระยอง

4:35 น.

7:05 น.

8:05 น.

Rayong Bus Terminal

 

 

 

ระยอง

4:45 น.

7:15 น.

8:15 น.

Rayong Office

 

 

 

แกลง (สามย่าน)

5:25 น.

Klaeng

 

 

 

นายายอาม

5:40 น.

Na Yai Am

 

 

 

หนองคล้า

5:50 น.

Nong Kla

 

 

 

สถานีขนส่งจันทบุรี

6:30 น.

Chanthaburi

 

 

 

ขลุง

7:00 น.

Khlung

 

 

 

แสนตุ้ง

7:30 น.

Saen Tung

 

 

 

สถานีขนส่งตราด

8:00 น.

Trat