ѷ ྪû԰ ӡѴ : Phetprasert Co.,Ltd.
[x] Դ˹ҵҧ
Powered by ѷ ྪû԰ ӡѴ Phetprasert Co.,Ltd.
 
Username :   Password :     ѤҪԡ | ʼҹ 
  Untitled Document

สาย 638 แม่สอด - ระยอง - ตราด

Mae Sot - Rayong - Trat

แม่สอด

ตราด

Mae Sot

Trat

ออกจาก

เวลาออก

เวลาออก

เวลาออก

From

Dept. Time

Dept. Time

Dept. Time

สถานีขนส่งแม่สอด

17:30 น. 19:30 น. 20:30 น.

Mae Sot Bus Terminal

     

ตาก

19:15 น. 21:15 น. 22:15 น.

Tak

     

วังเจ้า

19:50 น. 21:50 น. 22:50 น.

Wang Chao

     

กำแพงเพชร

20:25 น. 22:25 น. 23:25 น.

Kamphaeng Phet

     

คลองขลุง

21:00 น. 23:00 น. 0:00 น.

Khlong Khlung

     

ร้านอาหาร สลกบาตร

21:30 น. 23:30 น. 0:30 น.

Salok Bat

     

นครสวรรค์

22:30 น. 0:30 น. 1:30 น.

Nakhon Sawan

     

นวนคร

1:00 น. 3:00 น. 4:00 น.

Nava Nakhon

     

รังสิต

1:15 น. 3:15 น. 4:15 น.

Rangsit

     

รามอินทรา

1:30 น. 3:30 น. 4:30 น.

Ram In Thra

     

ฉะเชิงเทรา

Chachoengsao

     

สถานีขนส่ง ชลบุรี

5:00 น. 6:00 น.

Chonburi Bus Terminal

     

ชลบุรี

5:15 น. 6:15 น.

Chon Buri

     

แหลมฉบัง

3:45 น. 5:55 น. 6:55 น.

Laem Chabang

     

พัทยา

4:00 น. 6:15 น. 7:15 น.

Pattaya

     

บ้านฉาง

4:30 น. 6:45 น. 7:45 น.

Ban Chang

     

มาบตาพุด

4:45 น. 6:55 น. 7:55 น.

Maptaphut

     

สถานีขนส่ง (ใหม่) ระยอง

4:55 น. 7:05 น. 8:05 น.

Rayong Bus Terminal

     

ระยอง

5:05 น. 7:15 น. 8:15 น.

Rayong Office

     

แกลง (สามย่าน)

5:40 น.

Klaeng

     

นายายอาม

5:50 น.

Na Yai Am

     

หนองคล้า

6:10 น.

Nong Kla

     

สถานีขนส่งจันทบุรี

6:30 น.

Chanthaburi

     

ขลุง

7:00 น.

Khlung

     

แสนตุ้ง

7:30 น.

Saen Tung

     

สถานีขนส่งตราด

8:00 น.

Trat