บริษัท เพชรประเสริฐ จำกัด : Phetprasert Co.,Ltd.
[x] ปิดหน้าต่างนี้
Powered by บริษัท เพชรประเสริฐ จำกัด Phetprasert Co.,Ltd.
 
  Untitled Document

สาย 138    ระยอง - พัทยา - หล่มสัก

Rayong - Pattaya - Lom Sak

 

ระยอง

 

หล่มสัก

 

Rayong

Lom Sak

 

ออกจาก

เวลาออก

เวลาออก

เวลาออก

From

Dept. Time

Dept. Time

Dept. Time

ระยอง

7:00 น.

7:30 น.

20:15 น.

Rayong

 

 

 

บขสใหม่ ระยอง

7:10 น.

7:40 น.

20:25 น.

Rayong Bus Terminal

 

 

 

มาบตาพุด

7:20 น.

7:50 น.

20:35 น.

Maptaphut

 

 

 

บ้านฉาง

7:30 น.

8:00 น.

20:45 น.

Ban Chang

 

 

 

สัตหีบ

.

.

20:55 น.

Sattahip

 

 

 

พัทยา

9:00 น.

9:30 น.

22:00 น.

Pattaya

 

 

 

แหลมฉบัง

9:15 น.

9:45 น.

22:15 น.

Laem Chabang

 

 

 

บขส.ชลบุรี

10:30 น.

11:00 น.

23:15 น.

Chon Buri Bus Terminal

 

 

 

ชลบุรี

10:45 น.

11:15 น.

23:30 น.

Chon Buri

 

 

 

สระบุรี

12:30 น.

13:00 น.

1:15 น.

Saraburi

 

 

 

ลำนารายณ์

14:00 น.

14:30 น.

2:45 น.

Lam Narai

 

 

 

บ้านกลาง

14:15 น.

14:45 น.

2:55 น.

Ban Klang

 

 

 

พุเตย

14:30 น.

15:00 น.

3:05 น.

Phu Toei

 

 

 

วิเชียรบุรี

14:45 น.

15:15 น.

3:15 น.

Wichian Buri

 

 

 

สมอทอด

15:00 น.

15:30 น.

3:25 น.

Samo Thot

 

 

 

หนองไผ่

15:15 น.

15:45 น.

3:35 น.

Nong Phai

 

 

 

นาเฉลียง

15:30 น.

16:00 น.

3:55 น.

Na Chaliang

 

 

 

วังชมภู

15:45 น.

16:15 น.

4:10 น.

Wang Chomphu

 

 

 

เพชรบูรณ์

15:55 น.

16:25 น.

4:20 น.

Phetchabun

 

 

 

บขสเพชรบูรณ์

16:10 น.

16:40 น.

4:30 น.

Phetchabun Bus Terminal

 

 

 

ท่าพล

16:25 น.

16:55 น.

4:55 น.

Tha Phon

 

 

 

หล่มสัก

17:00 น.

17:30 น.

5:50 น.

Lom Sak