บริษัท เพชรประเสริฐ จำกัด : Phetprasert Co.,Ltd.
[x] ปิดหน้าต่างนี้
Powered by บริษัท เพชรประเสริฐ จำกัด Phetprasert Co.,Ltd.
 
  Bootstrap Example

สาย 138 ระยอง - พัทยา - หล่มสัก

Rayong - Pattaya - Lom Sak

ออกจาก

From

เวลาออก

Dept. Time

เวลาออก ถึง14 ธค62

Now until 14 Dec 19

เวลาออก ตั้งแต่ 15 ธค 62

from 15 Dec 19

เวลาออก

Dept. Time

ระยอง 7:00 น. 7:30 น. 19:15 น. 20:15 น.
Rayong        
บขสใหม่ ระยอง 7:10 น. 7:40 น. 19:25 น. 20:25 น.
Rayong Bus Terminal
มาบตาพุด 7:20 น. 7:50 น. 19:35 น. 20:35 น.
Maptaphut        
บ้านฉาง 7:30 น. 8:00 น. 19:45 น. 20:45 น.
Ban Chang        
สัตหีบ . . • 20:55 น.
Sattahip        
พัทยา 9:00 น. 9:30 น. 21:15 น. 22:00 น.
Pattaya        
แหลมฉบัง 9:15 น. 9:45 น. 21:30 น. 22:15 น.
Laem Chabang        
บขส.ชลบุรี 10:30 น. 11:00 น. 22:25 น. 23:15 น.
Chon Buri Bus Terminal        
ชลบุรี 10:45 น. 11:15 น. 22:35 น. 23:30 น.
Chon Buri        
สระบุรี 12:30 น. 13:00 น. 1:15 น. 1:15 น.
Saraburi        
ลำนารายณ์ 14:00 น. 14:30 น. 2:55 น. 2:45 น.
Lam Narai        
บ้านกลาง 14:15 น. 14:45 น. 3:05 น. 2:55 น.
Ban Klang        
พุเตย 14:30 น. 15:00 น. 3:15 น. 3:05 น.
Phu Toei        
วิเชียรบุรี 14:45 น. 15:15 น. 3:25 น. 3:15 น.
Wichian Buri        
สมอทอด 15:00 น. 15:30 น. 3:35 น. 3:25 น.
Samo Thot        
หนองไผ่ 15:15 น. 15:45 น. 3:45 น. 3:35 น.
Nong Phai        
นาเฉลียง 15:30 น. 16:00 น. 3:55 น. 3:55 น.
Na Chaliang        
วังชมภู 15:45 น. 16:15 น. 4:05 น. 4:10 น.
Wang Chomphu        
เพชรบูรณ์ 15:55 น. 16:25 น. 4:25 น. 4:20 น.
Phetchabun        
บขสเพชรบูรณ์ 16:10 น. 16:40 น. 4:35 น. 4:30 น.
Phetchabun Bus Terminal        
ท่าพล 16:25 น. 16:55 น. 4:50 น. 4:55 น.
Tha Phon        
หล่มสัก 17:00 น. 17:30 น. 5:30 น. 5:50 น.
Lom Sak