บริษัท เพชรประเสริฐ จำกัด : Phetprasert Co.,Ltd.
[x] ปิดหน้าต่างนี้
Powered by บริษัท เพชรประเสริฐ จำกัด Phetprasert Co.,Ltd.
 
  Untitled Document
สาย   638  แม่สอด - ตลาดโรงเกลือ
( MAE SOT - RONG KLUEA MARKET )
แม่สอด
ตลาดโรงเกลือ
MAE SOT   RONG KLUEA MARKET
ต้นทาง From   เวลา  Departure Time
สถานีขนส่งแม่สอด   19:00
Mae Sot Bus Terminal    
เพชรทัวร์แม่สอด   19:00
Mae Sot Office    
ตาก   20:45
Tak    
วังเจ้า   21:10
Wang Chao    
กำแพงเพชร   21:45
Kamphaeng Phet    
คลองขลุง   22:15
Khlong Khlung    
ร้านอาหาร สลกบาตร   22:30
Salok Bat    
นครสวรรค์   23:00
Nakhon Sawan    
นวนคร   1:50 น.
Nava Nakhon    
รังสิต   2:00 น.
Rangsit    
รามอินทรา    2:20 น.
Ram In Thra    
ฉะเชิงเทรา   3:20 น.
Chachoengsao    
พนมสารคาม   3:50 น.
Phanom Sarakham    
เขาหินซ้อน   4:05 น.
Khao Hinsorn    
สระแก้ว   4:40 น.
Sa Kaeo    
วัฒนานคร   5:00 น.
Watthana Nakhon    
อรัญประเทศ   5:45 น.
Aranyaprathet    
ตลาดโรงเกลือ   6:00 น.
Rong Kluea Market